aeokannurnorth
news station for kannur north educational sub district
Saturday, November 19, 2016
Monday, November 14, 2016
ലംപ്സംഗ്രാന്റ് നവംബര് 24 വരെ വിവരങ്ങള് ചേര്ക്കാം
|
സംസ്ഥാനത്തെ സര്ക്കാര്/എയ്ഡഡ്/അണ്എയ്ഡഡ് സ്ഥാപനങ്ങളില് ഒന്ന് മുതല് പത്ത് വരെ ക്ലാസ്സുകളില് പഠിക്കുന്ന ഒ.ഇ.സി ലംപ്സംഗ്രാന്റിനര്ഹരായ വിദ്യാര്ത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങള് യഥാസമയം ഡാറ്റാ എന്ട്രി നടത്താത്ത സ്ഥാപനങ്ങള്ക്ക് നവംബര് 24 വരെ www.scholarship.itschool.gov.in എന്ന സ്കോളര്ഷിപ്പ് പോര്ട്ടലില് വിദ്യാര്ത്ഥികളുടെ വിവരങ്ങള് ചേര്ക്കാം. അര്ഹരായവരുടെ വിവരങ്ങള് ചേര്ത്തിട്ടുണ്ടോ എന്ന് സ്കൂള് പ്രധാനാധ്യാപകര് ഉറപ്പ് വരുത്തണം. ഡാറ്റാ എന്ട്രിക്ക് ഇനി അവസരം നല്കില്ലെന്നും പിന്നാക്ക സമുദായ വികസന വകുപ്പ് ഡയറക്ടര് അറിയിച്ചു.
|
Monday, November 7, 2016
Thursday, November 3, 2016
ലോക മണ്ണുദിനം 2016 : ഉപന്യാസം/പെയിന്റിംഗ് മത്സരം | |
ലോക മണ്ണുദിനാചരണത്തിന്റെ ഭാഗമായി മണ്ണു പര്യവേക്ഷണ സംരക്ഷണ വകുപ്പ്, സ്കൂള് വിദ്യാര്ത്ഥികള്ക്കായി നവംബര് 19ന് തിരുവനന്തപുരം തൈക്കാട് പി.ഡബ്ല്യു.ഡി റസ്റ്റ് ഹൗസില് മത്സരങ്ങള് സംഘടിപ്പിക്കും.. രാവിലെ 9.30ന് ഉപന്യാസ രചന (മലയാളം/ഇംഗ്ലീഷ്) - ഹൈസ്കൂള്/ഹയര് സെക്കന്ഡറി, ഉച്ചയ്ക്ക് രണ്ടിന് പെയിന്റിംഗ് (വാട്ടര് കളര്) - ഒന്നാം ക്ലാസുമുതല് അഞ്ചാം ക്ലാസുവരെ/ആറാം ക്ലാസ് മുതല് പത്താം ക്ലാസുവരെ/ഹയര് സെക്കന്ഡറി എന്നിങ്ങനെയാണ് മത്സരങ്ങള്. മത്സരാര്ത്ഥികള് തിരിച്ചറിയല് രേഖ കരുതണം. താത്പര്യമുള്ള വിദ്യാര്ത്ഥികള് നവംബര് 15ന് മുമ്പ് മണ്ണ് പര്യവേക്ഷണ സംരക്ഷണ ഡയറക്ടറേറ്റ്, സെന്റര് പ്ലാസ ബില്ഡിംഗ്, ഫ്ളോര് നം. 364, വഴുതക്കാട്, തിരുവനന്തപുരം വിലാസത്തിലോ 0471 - 2339899, 2339800, 9447586568 എന്നീ ഫോണ് നമ്പരുകളിലോ soildirector@gmail.com എന്ന ഇ-മെയില് വിലാസത്തിലോ പേര് രജിസ്റ്റര് ചെയ്യണം.
|
Participants Eligible for Higher Level Competition
ചേലോറ
ഗവ. ഹൈ സ്കൂളില് ഒക്ടോബര് 26, 27 തീയ്യതികളില് നടന്ന സബ് ജില്ലാ സയന്സ് /സോഷ്യല് സയന്സ് /
മാത്സ് / IT / Work Experience Fair ല് നിന്നും ഉന്നത തലത്തിലേക്ക് മത്സരിക്കാന് അര്ഹത നേടിയ കുട്ടികളുടെ പട്ടിക ചുവടെ.
- Science Fair-Participants Eligible for Higher Level Competition
- Social Science Fair -Participants Eligible for Higher Level Competition
- Maths Fair-Participants Eligible for Higher Level Competition
- IT Fair-Participants Eligible for Higher Level Competition
- Work Exp Fair-Participants Eligible for Higher Level Competition
Wednesday, November 2, 2016
വിദ്യാസമുന്നതി സ്കോളര്ഷിപ്പിന് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചു | |
കേരളത്തിലെ മുന്നാക്ക (സംവരണേതര) സമുദായങ്ങളില്പെടുന്ന സാമ്പത്തികമായി പിന്നാക്കം നില്ക്കുന്ന കുടുംബങ്ങളിലെ വിദ്യാര്ത്ഥികള്ക്കായി സംസ്ഥാന മുന്നാക്ക സമുദായ ക്ഷേമ കോര്പ്പറേഷന് (സമുന്നതി) മുഖേന നടപ്പിലാക്കി വരുന്ന വിദ്യാസമുന്നതി സ്കോളര്ഷിപ്പിന് അപേക്ഷകള് ക്ഷണിച്ചു. അപേക്ഷകള് ഓണ്ലൈനായി സമര്പ്പിക്കാം. ഹൈസ്കൂള്, ഹയര് സെക്കണ്ടറി, ബിരുദം, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, സി.എ, സി.എം.എ(ഐ.സിഡബ്ല്യൂ.എ), സി.എസ്, ദേശീയ നിലവാരമുളള സ്ഥപനങ്ങളിലെ ബിരുദം/ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, ഡിപ്ലോമ/സര്ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സുകള്ക്ക് പഠിക്കുന്ന വിദ്യാര്ത്ഥികള്ക്കാണ് സ്കോളര്ഷിപ്പ് ലഭിക്കുന്നത്. സംസ്ഥാന മുന്നാക്ക സമുദായ ക്ഷേമ കോര്പ്പറേഷന്റെ വെബ്സൈറ്റിലെ ഡാറ്റാ ബാങ്കില് രജിസ്റ്റര് ചെയ്ത ശേഷമാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്. വിശദവിവരങ്ങള്ക്കും, ഓണ്ലൈനായി അപേക്ഷ സമര്പ്പിക്കുന്നതിനും www.kswcfc.org വെബ്സൈറ്റ് സന്ദര്ശിക്കുക. അപേക്ഷ സമര്പ്പിക്കുന്നതിനുളള അവസാന തീയതി ഡിസംബര് 15.
|
വിക്ടേഴ്സില് പുതിയ രണ്ട് പരിപാടികള് | |
ഐ.ടി @ സ്കൂള് വിക്ടേഴ്സ് ചാനലില് നവംബര് രണ്ടാം വാരത്തില് ഇ ഫോര് ഇംഗ്ലീഷ് എന്ന പരിപാടി സംപ്രേഷണം ആരംഭിക്കും. മലയാളം മാധ്യമമായി പഠിക്കുന്നവര് ഉള്പ്പെടെ എല്ലാ വിദ്യാര്ത്ഥികള്ക്കും ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷ അനായസമായി കൈകാര്യം ചെയ്യാന് പരിശീലനം നല്കുന്ന പരിപാടിയാണിത്. കൂടാതെ പത്താംക്ലാസിലെ പാഠഭാഗങ്ങളെ ഇന്റര്നെറ്റിന്റെ സാധ്യതകള് ഉപയോഗപ്പെടുത്തി ദൃശ്യവത്കരിച്ചിട്ടുള്ള പരിപാടി പാഠവും കടന്ന് എന്ന പേരില് നവംബര് ഏഴിന് സംപ്രേഷണം ആരംഭിക്കും.
|
Monday, October 31, 2016
PROBABLE ORDER OF EVENTS
02.11.2016 - Wednesday - 8.30 am
Events No. Item Section Heats/ Final
1 5000 M SG Final
2 5000 M SB Final
3 3000 M JB Final
4 3000 M JG Final
10 AM
5 Long Jump SJG Final
6 Discuss Throw SJB Final
7 Javelin Throw SB Final
8 100M SJG Heats
9 100M SJB Heats
10 100M JG Heats
11 100M JB Heats
12 100M SG Heats
13 100M SB Heats
14 Long Jump SJB Final
15 Discus Throw SJG Final
16 Javelin Throw JG Final
17 400 M SJG Heats
18 400 M SJB Heats
19 400 M JG Heats
20 400 M JB Heats
21 400 M SG Heats
22 400 M SB Heats
23 Long Jump SG Final
24 Discus Throw SB Final
25 Javelin Throw JB Final
26 Long Jump JG Final
27 Discus Throw SG Final
28 4 x 100 M Relay SJG Heats
29 4 x 100 M Relay SJB Heats
30 4 x 100 M Relay JG Heats
31 4 x 100 M Relay JB Heats
32 4 x 100 M Relay SG Heats
33 4 x 100 M Relay SB Heats
34 Discus Throw JB Final
35 Long Jump SB Final
36 Javelin Throw SG Final
37 100M SJG Final
38 100M SJB Final
39 100M JG Final
40 100M JB Final
41 100M SG Final
42 100M SB Final
43 Long Jump JB Final
44 Discus Throw JG Final
45 400M SJG Final
46 400M SJB Final
47 400M JG Final
48 400M JB Final
49 400M SG Final
50 400M SB Final
51 4 x 100 M Relay SJG Final
52 4 x 100 M Relay SJB Final
53 4 x 100 M Relay JG Final
54 4 x 100 M Relay JB Final
55 4 x 100 M Relay SG Final
56 4 x 100 M Relay SB Final
03.11.2016 8.30
AM
57 3000 M Walk JG Final
58 5000 M Walk JB Final
59 5000 M Walk SB Final
60 5000 M Walk SG Final
9 .15 AM
61 100 M LP
MINI Girls Heats
62 100 M LP
MINI Boys Heats
63 100 M LP
KIDDIES Girls Heats
64 100 M LP
KIDDIES Boys Heats
65 100 M UP
KIDDIES Girls Heats
66 100 M UP
KIDDIES Boys Heats
67 Shot Put SJB Final
68 Standing Broad
Jump LP
MINI Girls Final
69 High Jump UP KIDDIES Boys (GVHSS KANNUR ) Final
70 High Jump UP KIDDIES Girls (GVHSS KANNUR) Final
71 Long Jump LP KIDDIES Girls Final
72 Standing Broad
Jump LP MINI Boys Final
73 Shot Put SJG Final
74 50 M LP
MINI Girls Heats
75 50 M LP
MINI Boys Heats
76 50 M LP
KIDDIES Girls Heats
77 50 M LP
KIDDIES Boys Heats
78 200 M UP
KIDDIES Girls Heats
79 200 M UP
KIDDIES Boys Heats
80 200 M SJG Heats
81 200 M SJB Heats
82 Shot put JB Final
83 High jump SJG (GVHSS KANNUR ) Final
84 High Jump SJB (GVHSS KANNUR ) Final
85 Long Jump LP KIDDIES Boys Final
86 100 M LP
MINI Girls Final
87 100 M LP
MINI Boys Final
88 100 M LP
KIDDIES Girls Final
89 100 M LP
KIDDIES Boys Final
90 100 M UP
KIDDIES Girls Final
91 100 M UP
KIDDIES Boys Final
92 Long
Jump UP KIDDIES Girls Final
93 Long Jump UP KIDDIES Boys Final
94 Shot Put JG Final
95 600 M SJG Final
/ TT
96 600 M SJB Final
/ TT
97 Shot Put SB Final
98 50 M LP
MINI Girls Final
99 50 M LP
MINI Boys Final
100 50 M LP
KIDDIES Girls Final
101 50 M LP
KIDDIES Boys Final
102 200 M UP
KIDDIES Girls Final
103 200 M UP
KIDDIES Boys Final
104 200 M SJG Final
105 200 M SJB Final
106 4 x 50 M Relay LP MINI Girls Heats
107 4 x 50 M Relay LP MINI Boys Heats
108 4 x 100 M Relay LP KIDDIES Girls
Heats
109 4 x 100 M Relay LP KIDDIES Boys Heats
110 4 x 100 M Relay UP KIDDIES Girls Heats
111 4 x 100 M Relay UP KIDDIES Boys Heats
112 Shot Put SG Final
113 4 x 50 M Relay LP MINI Final
114 4 x 50 M Relay LP MINI Girls Final
115 4 x 100 M Relay LP
KIDDIES Boys Final
116 4 x 100 M Relay LP
KIDDIES Girls Final
117 4 x 100 M Relay UP
KIDDIES Boys Final
118 4 x 100 M Relay UP
KIDDIES Girls Final
119 1500 M JG Final
120 1500 M SG Final
121 1500 M JB Final
122 1500 M SB Final
04.11.2015 8.45 AM
123 3000 M SG Final
124 80 MH SJG TT
125 80 MH SJB TT
126 100 MH JG TT
127 100 MH SG TT
128 100 MH JB TT
129 110 MH SB TT
9.30 AM
130 High Jump JG Final
131 High Jump SG Final
132 High Jump JB Final
133 High Jump SB Final
134 Pole Vault JG Final
135 Pole Vault SG Final
136 Pole Vault JB Final
137 Pole Vault SB Final
138 200 M JG Heats
139 200 M JB Heats
140 200 M SG Heats
141 200 M SB Heats
142 Triple Jump SB Final
143 Hammer throw JB Final
144 400 M H SG TT
145 400 M H SB TT
146 Triple Jump SG Final
147 Hammer throw JG Final
148 800 M JG Final
/ TT
149 800 M JB Final
/ TT
150 800 M SG Final
/ TT
151 800 M SB Final
/TT
152 Triple Jump JG Final
153 Hammer throw SG Final
154 4 x 400 M Relay SG Final
155 4 x 400 MRelay SB Final
156 Triple Jump JB Final
157 Hammer throw SB Final
158 200 M JG Final
159 200 M JB Final
160 200 M SG Final
161 200 M SB Final
162 4 x 400 M Relay SG Final
163 4 x 400 M Relay SB Final
SECRETARY
KANNUR NORTH SUB
DISTRICT
SCHOOL GAMES
ASSOCIATION
Subscribe to:
Posts (Atom)